Katika picha hii unamwona Musa akija kutoka mlima wa Sinai. Musa alitokana na jamaa ya Isaka. Mungu alimwambia Musa aende juu ya mlima na hapo Mungu akampa sheria zake zikiwa zimeandikwa. Hapa katika picha hii unamwona Musa na zile sheria kumi kutoka kwa Mungu.