Mungu anataka kila mmoja wetu atii sheria zake. Aliwapa watu sheria kumi. Tazama picha na utaona chache. Usiabudu miungu au kitu kingine chochote. Siku moja kila juma inakubidi kupumzika na umwabudu Mungu. Watoto ni lazima watii wazazi wao. Usimue mtu mwingine. Usizini. Usitamani vitu vya jirani yako. Usiibe au kumshuhudia jirani yako uongo.