Katika siku za Ibrahimu na Musa, kama mtu angetenda dhambi au avunje sheria za Mungu, angetoa dhabihu ya mnyama kuonyesha jinsi alivyosikitika. Sasa hatuna haja ya kutoa dhabihu ya wanyama. Mungu amemtuma Mwokozi atuondolee dhambi zetu. Amekuwa dhabihu yetu. Jina lake ni Yesu Kristo na alikufa atuondolee dhambi zetu.