Hapa katika picha hii tunamwona Mariamu na malaika. Mariamu alikuwa msichana bikira aliyeahidiwa kuolewa na Yusufu. Siku moja malaika alileta habari hii kutoka kwa Mungu ya kwamba yeye ndiye alichaguliwa kumzaa Mwokozi wa ulimwengu. Tunasoma haya maandiko kutoka kitabu cha Luka Mtakatifu mlango wa kwanza mstari wa thelathini moja. Malaika akamwambia, Usiogope Mariamu, kwa maana umepata neema kwa Mungu. Tazama, utachukua mimba na kuzaa mtoto mwanamume, na jina lake utamwita Yesu. Malaika pia alizungumza na Yusufu katika ndoto na akamwambia kwamba Mariamu ndiye aliyekuwa amechaguliwa kuwa mama wa Bwana Yesu Kristo.