Yesu ana nguvu za Mungu kwa sababu yeye ni Mungu. Ana nguvu kuliko mapepo wachafu wote na wanganga wote. Ni kweli wanganga wengi wana nguvu, lakini si nguvu za Mungu. Picha ya kwanza nionayo ni Yesu akimtibu kipofu. Watu wengi walimjia Yesu waponywe. Picha iliyo katikati yaonyesha Yesu akimfufua mufu aishi tena. Ni nguvu za Mungu tu zikaliweza kufanya hivyo. Wakati mwingine wanafunzi wa Yesu walikuwa mashuani. Upepo ulikuwa na nguvu sana na mashua ilianza kujaa maji. Watu waliongopa sana kwa sababu walimwona Yesu akija akitembea juu ya maji. Ni nguvu za Mungu peke yake ingemwezesha Yesu kutembea juu ya maji.