Yesu alitenda mema wakati wote, hakutenda dhambi hata kidogo. Yesu alizungumza juu ya Mungu na akawafundisha watu kumtii Mungu na kuwafundisha kwamba watu wote ni wenye dhambi. Watu wengi wa dini hawakutaka kusikia kwamba walikuwa wenye dhambi, kama leo wengi hawataki kusikia hayo. Viongozi wa dini walikasirika sana na wakamfanya Yesu akamatwe. Askari walimpinga, wakamtemea mate, wakamthihaki haki na wakamvalisha taji ya miimba kichwani mwake. Yesu akujipingania wala hakuwa kasirikia waliompinga. Alijua hayo yote yalikuwa sehemu ya mpango wa Mungu wa kutuletea wokovu.