Kisha wakamwangika msalabani. Mungu akasema kwamba kifo cha mwanaye Yesu Kristo kingekuwa dhabihu ya dhambi zetu. Yesu alichukua hukumu ya dhambi zako na zangu alipokufa msalabani. Mungu alisema kwamba ni lazima damu imwangwe ikiwa angewasamehe watu dhambi zao. Yesu amekuwa dhabihu yetu kamilifu. Tukiri kwamba tuwe na dhambi na tuachane na dhambi zetu na kuamini katika Yesu Mungu atatusamehe. Alikuja Mwokozi Yesu, akavunja dhambi zote, aliosha na kutakasa, roho yangu ihuru jamokozi Yesu, akavuja dhambi zote, aliosha na kutakasa, roho yangu ihuru, ihuru kweli ihuru, kweli ihuru sasa