Baada ya Yesu kufa msalabani, rafiki zake waliuzika mwili wake kaburini. Ndipo mlango wa kaburi ulifungwa kwa jiwe kumbwa la mviringo lililotiwa muhuri. Askari walilinda kaburi lile, ili asije mtu yeyote na kuiba mwili ule. Kama vile Yesu alikuwa amesema, kwa kweli alifufuka siku tatu baada ya kifo chake. Mariamu Magdalene na Mariamu mama ya Yakobo na Salome walikuja kaburini alfajiri siku ya tatu, watiye mwili wake mankato na maramu. Hii ilikuwa desturi yao, lakini hakuwapo. Badala yake, palikuwa na malaika aliyewaambia, msistaajabu, mnamtafuta Yesu Nazareth aliyesulubiwa. Amefufuka, hayupo hapa. Patazameni mahali walipomweka. Yesu alifufuka kutoka kwa wafu na angali hai leo.