Baada ya kufufuka kwa Yesu watu wengi walimwona na wakazungumza naye. Tomaso, mmoja wa wafuasi wake, akasema mimi nisipoziona mikononi mwake kovu za misumari na kutia kidole changu katika mahali pa misumari na kutia mkono wangu katika ubavu wake mimi si sadiki hata kidogo. Tazama picha hii, Yesu alimjia Tomaso na Ndipo Tomaso alipokubali kwamba Yesu amefufuka. Tena Mungu anataka tumwamini pia, ijapokuwa hatujamwona. Sikiliza anayotuambia katika Yohana Mtakatifu mlango wa ishirini na mstari wa ishirini na tisa Yesu akamwambia, wewe, kwa kuwa umeniona umesadiki; kwa heri wale wasioona wakasadiki. Mabe. damu yake ilimwagika ipate wokovu naza