Tazameni msalaba yetu, sasa imekwisha imekwisha. Alitazama wapenzi wake, sasa imekwisha imekwisha imekwisha. Baba yangu, wasamehe, sasa imekwisha Msalaba huu watukumbusha juu ya kifo cha Bwana wetu Yesu Kristo. Hakutenda dhambi, na hata hiyo alikubali kupigwa na kusulibishwa msalabani ili achukue hukumu ya dhambi zetu. Baada ya kufa, Bwana Yesu alifufuka tena, yuko tayari kuwazaidia watu wale wanaomwamini. Tukitubu dhambi zetu na kumwamini kwa mmoyo wa kweli, dhambi zetu zitaondolewa. Roho wake hutuwezesha kumtii Mungu na baadaye tukifa tutaishi na Mungu mbinguni milele.