Alisema kuna njia mbili, njia pana na njia iliyo nyembamba. Wenye dhambi hutembea katika njia pana. Ni njia rahisi kutembelea, ni pale watu hufanya kama wapendavyo, lakini ni njia ya Shetani. Waona mahali ishi hapo wapi? Ndio, ni motoni. Lakini waona, njia nyingine ni nyembamba zaidi. Rafiki yangu ni njia nzuri na Yesu atembea katika njia hiyo pamoja na wote watakaoingia wa yaishia mahali pa Mungu. Hapana hukumu hapa, kwa sababu Yesu amechukua hukumu yote juu yake alipokufa msalabani. Wataka kumwamini Yesu na utembea katika njia nyembamba? Kama unataka kweli, ungemzungumzia Yesu hivi: Bwana Yesu, Nakiri, mimi ni mwenye dhambi. Naamini ulikufa juu ya msalaba ili kuchukua dhambi zangu. Bwana Yesu, nisamehe na usafishe maisha yangu ili niishi pamoja na Mungu. Asante Yesu. Amina. Yerusalemu, mji wa dhahabu Utaweza kuingia mji ule ule, mtakatifu malaika watungojea. Yerusalemu mji wa dhahabu, utaweza kuingia mji ule ule, mtakatifu malaika watungojea yangwe tutaweza kuingia, swali limebaki kwakwe, utaweza kuingia, jia mbili za kufika kule kwenye mbamba upana chipatie ndugu yangu dadae tabu fedha ziwe zako, chia mbili za kufika kule kwenye baba haupana, chipatie ndugu yangu dadae tabu fedha ziwe zako, mimi nawe ndugu yangue tutaweza kuingia? Swali limebaki kwako, kwakwe, utaweza kuingia? Neno lake ninasema, wazie sio wote wataingia, wala sio wote wamwitao kwamba Bwana wataingia. Neno lake linasema, nasema sio wote wataingia, wala sio wote wamwitao kwamba Bwana wataingia. Je, mimi nawe, ndugu yangwe, tutaweza kuingia Kwako baki, kwako utaweza kuingia? Nawe na ndugu yangu tutaweza kuingia? Swali nimebaki kwako, kwako utaweza kuingia?