Katika picha hii tunamuona Bwana Yesu akizungumza na mtu mkuu wa dini aliyeitwa Nikodemo. Usiku mmoja, Nikodemo alimjia Yesu kwa vile alikuwa na maswali mengi moyoni mwake. Yesu alimweleza kwamba inatubidi tubadilishwe ili tuingie mbinguni. Hebu na tusikie vile katika kitabu cha Yohana mlango wa tatu na mstari wa tatu unasema unasema hivi: Yesu ajibu akamwambia, amini-amini na kuambia mtu asipozaliwa mara ya pili hawezi kuuona ufalme wa Mungu. Ni roho wa Mungu tu, roho mtakatifu haweza kutubadilisha. Hatuwezi kujibadilisha kwa sababu tumetenda dhambi, basi inatulazimu tuzaliwe tena na tuwe na maisha mapya kutoka mbinguni.