Baada ya Yesu kufa na kufufuka tena alirudi mbinguni, lakini aliahidi kumtuma Roho Mtakatifu kwa zaidi ya wafuasi wake. Siku moja, wakati wanafunzi wake walikuwa wamekutanika pamoja, mara Roho Mtakatifu wa Mungu aliwashukia kila mmoja na akawapa nguvu, nguvu za kuwaambia watu wengine juu ya Yesu. Roho Mtakatifu alikuwa msaidizi wao. Aliwazaidia kuyalewa maneno ya Mungu Mungu na kufanya mambo yanayompendeza Mungu. Kama umejitolea kwa Mungu, basi Mungu atakupa Roho Mtakatifu ukimuuliza. Tukitazama kutoka kitabu cha Luka Mtakatifu mlango wa kumi na moja na mstari wa kumi na tatu wasema hivi: basi ikiwa ninyi mlio waovu mnajua kuwapa watoto wenu vipawa vyema, je, Baba aliye mbinguni hatazidi sana kuwapa Roho Mtakatifu hao wamwombao.