Mfuasi wa Yesu inaubidi aishi kulingana na yale Biblia inayosema, maana Biblia ni neno la Mungu. Tusitende usherati, kugombana na wengine au kuiba, na tusiabudu miungu ya au pepo wabaya. Mfuasi wa Yesu ataona ni vigumu kuishi maisha safi bila usaidizi wa Roho Mtakatifu. Unamwona mtu aliye katika picha hii ageuza mgongo wake na kusema la kwa njia zake za zamani.