Hapa pana jamii ya Kikristo. Mungu asema mume ni lazima ampende mkewe, amlinde na amtunze. Mungu asema ni lazima mke ampende mumewe na amuheshimu. Mwanamume Mkristo lazima asimdharau mkewe. Kama mtu akisema ni Mkristo, ni lazima aonyeshe kwa vitendo vya ukarimu, na ni lazima aonyeshe kwamba Mungu ndiye mkuu wa jamii hiyo. Wazazi wote wawili lazima wawachunge.