Mungu asema kwamba, ni lazima tuwe na amani na tuwapende adui zetu kama watu hawa wawili wanavyofanya katika picha hii ya kwanza. Inatubidi kuwasaidia wengine pia hata wale wametoka katika makabila mbalimbali kama mtu aliye katika picha ya pili. Ni lazima Mkristo awafanyie watu wote wema hata wale wanaomtendea mabaya.