Unaweza kushangaa kilicho kibaya kwa mtu huyu aliye katika picha hii. Hapa tunamuona mtu aliyejawa na pepo wachafu. Biblia inasema kukata kila kamba au mnyororo kwa sababu pepo wachafu waliokuwa ndani yake walikuwa na nguvu sana. Mtu huyo aliponywa na Yesu. Pepo wachafu walitolewa kwa nguvu kwa sababu Yesu ana nguvu nyingi sana kuliko pepo mchafu yeyote. Pepo wachafu hata shetani wanamwogopa Yesu. Ikiwa unasumbuliwa na pepo wachafu, unaweza kumuuliza Yesu awafukuze na atafanya hivyo. Baada ya mtu kuwa Mkristo, anaweza kumwambia shetani, nenda mbali katika jina la Yesu Kristo. Shetani hawezi kutudhuru wakati Yesu anatuhifadhi. Basi usimwogope shetani au giza au kitu kingine chochote, mwangalie Mungu tu kwa msaada.