Yesu ataka watu watii neno lake. Katika picha hii tunamwona mtu aliyejaribiwa na shetani. Shetani anamkabirisha pesa nyingi, nguo nzuri na vitu vingine, ili avutwe asimsikilize Yesu. Kuwa na pesa nyingi, nguo nzuri na kadhalika si vibaya, kama tutaendelea kumweka Mungu kwanza kabila ya vitu hivyo vingine vyote. Shetani anajua ya kwamba kama angeweza kutufanya tutamani vitu hivyo, basi haingewezekana sana kumtazama Mungu. Hapa tunamwona mtu aliye katikati akikataa majaribu ya shetani na kumkiri Yesu. Shetani anapokujaribu, unakuwa kama mtu aliye katika picha, au unakubali ya shetani? Mgonjwa ninaowa kudanganya, nashindwa na dhambi, nataka dawa, nitubu dhambi, nidunge sindano la Bwana Yesu, nidunge sindano la Bwana Yesu ninao wakutanga tanga, na shindwa na dhambi, nataka dawa, nitubudha ile ni juu ninao wa kushindwa kuomba na shindwa na dhambi, nataka dawa, nitubu dhambi.