Biblia inatuambia juu ya tajiri aliyekuwa na wana wawili. Siku moja yule mdogo alimuuliza baba yake ampe sehemu iliyo yake ya urithi. Alichukua pesa na akaondoka nyumbani. Alitapanya pesa zake kijinga kwa mchezo wa kamari, ulevi, kununua vitu visivyo na maana na kadhalika kujifurahisha tu kama alivyotaka bila kujali vile alivyotumia pesa zake. Siku moja pesa zilikwisha na akaanza kungamua jinsi alivyokuwa mjinga. Alifikiri alikuwa na rafiki wengi, lakini walikuwa rafiki zake wakati alipokuwa na pesa tu. Sasa walikuwa wameondoka pia. Kisha alianza kufikiri jinsi ingekuwa vizuri kurudi nyumbani. Angerudi nyumbani na amuulize baba yake amsamehe na ampe kazi kama mtumishi. Alikwenda nyumbani, kwa sababu baba yake alimpenda, alimsamehe na akampokea kama mwanaye tena. Tukitenda dhambi, sisi pia inatubidi kusikitika, na ni lazima tugeuke kutoka katika njia zetu mbovu na tuzikiri kwa Mungu. Naye pia atatusamehe. Kama una Biblia yako na tuone vile Yohana anatuambia katika Yohana wa kwanza na mlango wa kwanza na mstari wa tisa. Tukiziungama dhambi zetu, yeye ni mwaminifu na wa haki, hata atuondolee dhambi zetu na kutusafisha na udhalimu wote.