Watu wote wanaweza kuwa wagonjwa, walio wa Kristo na wasio. Ukiwa mgonjwa au ukipatwa na maradhi, muombe Mungu na umuulize akusaidie upone. Wakati mwingine Mungu atatuponya mara au awatumie madaktari na hospitali kutuponya. Mungu ana nguvu na ukimuomba katika jina la Yesu atasikia na ajibu ombi lako. Mara nyingi twatazamia Mungu atuponye mara moja, na asipofanya hivyo twafikiri kwamba hakusikia maombi yetu. Lakini kumbuka, wakati mwingine Mungu hatuponyi na asipofanya hivyo, pana sababu au kusudi. Unaweza kumtumaini Mungu kabisa na kuamini mapenzi yake ni bora kwako.