Kama mtu akifa na awe ni mwamini wa Yesu, mwili wake utazikwa, lakini roho yake itakwenda mbinguni kwa sababu dhambi zake zimekwisha kuondolewa na Bwana Yesu. Lakini mtu asiyemwamini Bwana Yesu Kristo atazikwa, na roho itakwenda motoni milele kuadhibiwa. Kama Yesu Kristo ameondoa dhambi zako na kufanya kuwa mtu mpya, Huna haja ya kuogopa. Utakapokufa utakwenda mbinguni kuishi milele na Mungu.