Hapa katika picha hii tunaona sehemu mbalimbali mbali za mwili. Kila sehemu ya mwili wetu ina kazi ya kufanya. Jicho ni la kuona, kinywa ni cha kunena na kula na kadhalika. Ikiwa sehemu moja inaugua au imejeruhiwa, basi mwili wote huugua. Mungu asema kwamba Wakristo wote ni kama sehemu za mwili mmoja. Kila mtu ana kazi yake ya kufanya. Kwa mfano, kufundisha, kusaidia wengine, unabii, kuimba na kadhalika. Kila mmoja angemfanyia Mungu kazi na kusaidia Wakristo wengine. Mkristo asiseme kazi yake au majaliwa yake ni ya muhimu zaidi kuliko ya Wakristo wengine. Sehemu zote za mwili mmoja ni lazima zipendane na zisaidiane.