Mungu afunza kwamba ni vizuri Wakristo kukutana wa mwabudu, waombe na waimbe pamoja. Kundi lote la Wakristo linaitwa kanisa. Pangekuwa na wakati katika mkutano kushirikiana mafunzo kutoka katika neno la Mungu na pawe na wakati wa kuzungumza na Mungu pamoja. Panastahili kuwa na wakati wa kulete vipawa kwa kazi ya Mungu pia.