Unakumbuka wakati Yesu alipoondoka ulimwenguni aliahidi kurudi. Siku moja atarudi. Atakavyofanya hivyo, kila mmoja aaminie atachukuliwa mbinguni. Hata miili ya waaminio waliokusha kufa watafufuliwa, lakini watu wasiomwamini Yesu wataachwa waadhibiwe katika ziwa la moto. Uko tayari kwenda mbinguni kama Yesu Kristo akija leo?