Biblia inatuambia katika Yohana Mtakatifu tawi lisilozaa tunda litakatwa na kuchomwa. Kama ilivyo katika picha hii, kama una mti wa matunda shambani mwako, umeutarajia uzaye matunda sivyo? Yesu pia anatarajia Mkristo azaye matunda. Unaweza kushangaa ni matunda ya aina gani Mkristo azae? Ikiwa wewe ni Mkristo mwamini aliyezaliwa mara ya pili, utazaa tunda la Roho: ni upendo, furaha, amani, uvumilivu, utu wema, fadhili, uaminifu, upole na kiasi. Haya yote ni matunda ambayo Roho Mtakatifu atazaa ndani ya maisha yako. Mtu aliyemwamini Yesu ataishi maisha bora kuliko yale aliyoishi kabla hajakuwa Mkristo.