Sasa angalieni picha namba mbili. Siku moja, Yesu, mamaye na wanafunzi wake walikwenda katika harusi moja huko nchi ya Kanaani. Na wakati kila mmoja alipokuwa akisherekea harusi hiyo, kwa ghafla divai ikamalizika, na watumishi wa meza hawakujua jinsi ya kufanya. Maria, mama ya Yesu, akamwendea akamwambia, oh, hawana divai imekwisha. Lakini Yesu akamwambia, mwanamke wakati wangu haujafika. Halafu Maria akawaambia watumishi wafanye kile chochote ambacho Yesu angewaambia wafanye. Na hawapo mbele kidogo, palikuwa na makasiki ya maji sita ambayo yangetumiwa. Akawaambia wajaze yale makasiki kwa maji, na aliwaambia wachote maji, halafu wapeleke kwa mkuu wa meza. Yesu alikuwa amegeuza maji kuwa katika kinywaji cha divai kitamu zaidi. Kisha mkuu wa meza akaonja divai. Oh, tamu sana. Hakujua divai hii tamu ilikuwa imetoka wapi. Kisha akamwendea bwana harusi, na mkuu wa meza akamwambia bwana harusi, kila mtu kwa kawaida huleta ki, kinywaji kizuri cha divai mapema, halafu baadaye wageni wakiondoka divai yote huwa ni mbaya, lakini wewe umeweka divai mpaka wakati wa mwisho, imekuwaje hivi? Bwana harusi hakujua kwamba Yesu alikuwa amebadilisha maji kuwa divai. Na huu ndio uliokuwa muujiza wa kwanza wa Yesu kufanya katika ulimwengu huu. Maria aliamini kwamba Yesu alikuwa ni Mwana wa Mungu, na chochote ambacho anatuambia lazima tuamini na kutii. Je, ingekuwaje kama watumishi wa meza wangedharau mawazo na maneno ya Yesu? Kama hawangefuata vile alivyotaka wafanye, mm-hmm. Pangekosekana divai kwa wageni. Kumbukeni rafiki zangu, kwamba Mungu anatutaka tumtii wakati wote, hata kama ni jambo dogo zaidi, lakini lazima tumtii. Pengine watumishi wangefikiri kwamba ah, kwa nini Yesu anatuambia tujaze makasiki kwa maji? Lakini watumishi walitii na Yesu akafanya muujiza wa ajabu.