Tazameni picha namba tatu. Palikuwa na mtu mmoja aliyeitwa Nikodemo, tena alikuwa ni kiongozi wa dini na akataka kujua ukweli kuhusu Yesu. Usiku mmoja akamjia Yesu Kristo akamuuliza, mwalimu, tunajua kwamba umetumwa kutoka kwa Mungu kwa sababu hakuna yeyote ambaye anaweza kutenda muujiza kama hii ambayo unatenda. Na Yesu akamjibu akamwambia, ninakuambia ukweli, hakuna yeyote awezaye kumuona Mungu asipozaliwa mara ya pili. Nikodemo hakuelewa ni kitu gani Yesu alikuwa akisema. Nikodemo akamwambia, ah, inawezekanaje mtu kuingia tena tumboni mwa mama yake ili azaliwe mara ya pili? Yesu akamwambia, ninakuambia ukweli, mpaka mtu azaliwe kwa maji na kwa Roho wa Mungu, hawezi kuuona kamwe ufalme wa Mungu. Nikodemo hakuweza kuelewa chochote. Yesu akamwambia Nikodemo, maana Mungu aliupenda ulimwengu hivi hata akamtoa mwana wake wa pekee ili kila amwaminie asipotee, bali awe na uzima wa milele. Sasa rafiki zangu, je, mmejua maana ya maneno haya? Yesu alikuja katika ulimwengu huu ili atutengenezee njia ya kushirikiana na Mungu. Na kuna njia moja tu ndugu zangu. Yesu alisema katika Yohana mlango wa 14, kifungu cha sita. Mimi ni njia na ukweli na uzima. Hakuna awezaye kwenda kwa Baba ila kwa kupitia kwangu. Je, rafiki yangu unajua hivi? Leo kuna dini nyingi sana katika ulimwengu huu. Na dini hizi zote zinadai kwamba ndizo njia za kwenda kwa Mungu. Lakini hakuna mmoja katika dini hizi ambayo inaweza kutuahidi kwamba tutapata msamaha wa dhambi wala uzima wa milele. Ni Yesu Kristo peke yake tu awezaye kufanya hivi.