Namba nne. Na palikuwa na mtu mwingine maarufu ambaye alisikia kwamba Yesu alikuwa katika nchi ya Kanaani, isha akasafiri kilomita nyingi sana, ili amuone Yesu, amuombe ili amponye kijana wake, oh, mwanaye alikuwa karibu kufa. Unaweza kuona katika picha hii. Na Yesu akawaambia, hakuna mmoja wenu hata mkidogo ambaye anaweza kuamini mpaka aone miujiza ikitendwa. Mtu huyo akamwomba oh, bwana, tafadhali tafadhali, ufike kwangu mara moja, kabla mtoto wangu hajafa. Na Yesu akamwambia, nenda, mwanao atapona. Kisha huyo mtu akaamini na akarudi kar nyumbani. Alipofika nyumbani, watumishi wake wakamwambia, o, mtoto wako anaishi, hajafa kabisa. Baba akawauliza, je, homa ilikwisha lini? Watumishi wakamwambia kwamba homa ilimwacha huyo kijana saa saba mchana na huyo bwana akajua kwamba ilikuwa ni saa ile ile saa saba ambapo Yesu alimwambia arudi nyumbani na mwanaye angepona. O oh, akafurahi sana, na yeye pamoja na jamaa yake wote wakaamini Yesu Kristo. Huyu mtu alikuwa na imani kuu, ama sivyo? Aliamini kwamba Yesu alikuwa na uwezo wa kumponya mwanaye hata kutoka umbali wa kilomita nyingi sana. Na Yesu akawambia, hakuna hata mmoja wenu awezaye kuamini mpaka aone miujiza ikifanywa. Rafiki zangu, watu wengine hawawezi kabisa kuamini neno la Mungu hata kidogo. Wanataka kuona aina fulani ya miujiza ama kuthibitisha tendo la Mungu. Wakati mwingine, watu wengine wanatazama kuangalia miujiza badala ya kuona mwenyewe anayetenda miujiza ile. Je, nyinyi mnafanyaje? Mnatazama tu miujiza ama mnaangalia yule atendaye miujiza ile?