Ya sita. Watu wengi walimfuata Yesu kuona miujiza yake na kusikiliza ma mafunzo yake. Wakati fulani, waumati mkubwa wa watu kama elufu tano walimfuata Yesu kuja kumsikiliza. Na Yesu akatambua kwamba watu walikuwa na njaa baada ya kumfuata na kumsikiliza kwa siku nzima. Kisha akamuuliza Filipo, mmoja wa wafuasi wake, "Je, tutapataje chakula cha kuwatosha hawa watu wengi hivi?" Na Andrea, mmoja wa wanafunzi wa Yesu akamwambia akasema Oh hapa pana kijana ambaye ana vipande vitano vya mikate na visamaki viwili halafu Yesu akawaambia wanafunzi wake "Waambie watu wote waketi chini kisha wakamleta huyo kijana mwenye vyakula hivyo karibu na Yesu halafu Yesu akachukua mikate ile na visamaki vile akavibariki na wakati huo huo Yesu alipokuwa akivunja vile visamaki na vipande vya mikate vyakula vikaongezeka vingi sana kutosha kila mtu. Je, si ajabu hii? Vipande vitano vidogo vya mkate pamoja na vipande viwili vya samaki kuwalisha watu elufu tano? Huone kama hii ni ajabu kubwa sana. Yesu akawaambia watu msitegemee chakula ambacho kitaharibika bali mtegemee chakula ambacho kitadumu milele. Nasikiliza Yesu asemavyo katika mlango wa Yohana mlango wa sita, kifungu cha thelathini na tano. Yesu akawaambia, mimi ndimi mkate wa uzima, anayekuja kwangu hataona njaa, anayeniamini hataona kiu kamwe. Rafiki yangu, wewe ni kama watu Yesu alikuwa akizungumza kuhusu wao Je, unafanya kazi kwa bidii kwa chakula ambacho kitatosheleza tumbo tu kwa muda mfupi, kwa masaa machache, ama unafanya kazi kwa bidii kwa chakula ambacho kitadumu milele? Sisemi kwamba ni vibaya ufanye kazi kwa chakula ambacho utatumia kwa kula, ah, siyo hivyo lakini, ni vibaya ikiwa tazamio letu kuu cool, litakuwa kuhusu chakula ambacho kitatumika kwa muda mfupi na kusikia njaa tena, itakuwa vibaya. Kumbukeni kwamba Yesu ndiye mkate unaodumu.