Baada ya Yesu kufanya muujiza huu, akawaambia wanafunzi wake waingie katika mashua, wavuke ng'ambo ya ziwa na waende. Halafu Yesu akajiendea peke yake kando ili kuomba. Na usiku kabisa, siku hiyo dhoruba kali sana ikaja, na ziwa lote likachafuka kabisa, na wanafunzi wote wakaogopa zaidi. Kisha Yesu akawajia akitembea kuwaelekea, na wote wakaogopa sana. Walifikiri kwamba alikuwa mzimu, na Yesu akawambia, ni mimi, msiogope. Petro akasema, Bwana, kama ni wewe, basi uagize na mimi pia nitembee, nikije, nije kwako. Na Yesu akasema, njoo. Petro akaanza kutembea juu ya mashua, akaanza kutembea kuelekea kwa Yesu, lakini alipoona mawimbi makubwa yakimjia na kumfunika, akaanza kuogopa na akaanza kudidimia, kuzama chini ya maji. Na akapiga kelele akalia akasema Bwana, niokoe. Mara moja Yesu akamfikia mkononi mwake na kumshika, na Yesu akamwambia oh, una imani gani gani ndogo namna hii? Kwa nini ulikuwa na shaka? Je, wewe umewahi kumwona mtu akitembea juu ya maji kwa miguu? Ah, haiwezekani kwa binadamu, lakini kwa Mungu kila kitu kinawezekana. Petro alianza kutembea polepole kumlekea Yesu, lakini mara moja akashindwa. Je, kwa nini unafikiri Petro alishindwa? Yesu alisema nini? Je, una imani gani ndogo hivi? Petro alipotazama kando kando na kuona mawimbi makubwa yanamzunguka, alipoteza imani badala ya kumtazama Yesu uso kwa uso. Labda Petro alishangaa akiona kwamba anatembea juu ya maji, akasema, ah, ni kweli hivi, hata niweze kutembea juu ya maji? Mara tu alipotoa macho yake kwa Yesu, akazama. Rafiki zangu, hili jambo litatokea hata leo hii tunapotoa macho yetu kutoka kwa Yesu na kuingilia mambo yetu wenyewe. Tunapoona tabu na matatizo yaliyotuzunguka, tunaanza kuwa na wasiwasi, basi wakati huo tunaanza kuzama. Rafiki yangu, uweke macho yako kwa Yesu.