Picha ya tisa. Palikuwa na mtu aliyekuwa akiitwa Lazaro, alikuwa mgonjwa karibu kufa. Na alikuwa na dada wawili walioitwa Mariamu na Martha. Na dada hao wawili walituma ujumbe kwa Yesu ili afike mara moja kwa sababu Lazaro alikuwa karibu kufa. Lakini Yesu alipopata ujumbe huo, akasema, "Hapana, ugonjwa huu hautaleta kifo. Ni ugonjwa ambao umekuja kwa sababu ya utukufu wa Mungu." Ili Mungu atukuzwe kutokana na ugonjwa huu. Na kwa hivyo Yesu hakwenda mara moja ili kumwona ma Lazaro mara moja. Na baada ya siku fulani, Yesu akamwambia wa wanafunzi wake, "Oh, rafiki yetu Lazaro amelala, twendeni tukamwamshe." Wanafunzi wa Yesu wakamjia wakamwambia, ah, kama analala basi mwache alale, atapata nafuu baadaye. Hawakutambua kwamba Yesu alikuwa anamaanisha kwamba Lazaro tayari alikuwa amekwisha kufa. Na walipofika katika mji wa Bethania, watu wengi walikuwa pale wakimfariji Maria na Martha. Na Martha aliposikia kwamba Yesu anafika, alikimbilia ili amkaribishe. Na Martha akamwambia Yesu, "O Bwana, kama ungefika hapa mapema, ndugu yangu hangekufa, lakini najua hata sasa Mungu atakupa kile chochote ambacho utamuuliza. Na Yesu akasema, ndugu yako atasimama tena. Yesu akamwambia, mimi ndimi ufufuo na uzima. Anayeniamini mimi hata kama anakufa ataishi, na kila anayeishi na kuniamini hatakufa kamwe. Je, waamini hayo? Kisha Yesu akaenda pale Lazaro alikuwa amezikwa, na Yesu akawaamuru watoe jiwe ambalo lilikuwa linafunika kaburi lake. Martha akamjibu Yesu akasema, o oh, Bwana, amezikwa siku nne zilizopita na sasa ananuka na Yesu akamwambia, je, sikukwambia kwamba ukiamini utaona utukufu wa Mungu? Yesu akasema, Lazaro, toka nje! Na mtu aliyekufa akasimama akatoka nje, bado amefungwa kwa sanda. Yesu akawambia watu watoe nguo hizo za sanda kutoka mwili wake. Yangu, Yesu ndiye ufufuo na uzima, hata kifo lazima kumtii. Na tukitoka kwa Yesu hatutakufa. Ah, ni kweli miili yetu itakufa na kuoza, lakini roho zetu zitakwenda kwake Mungu.