Picha ya kumi na moja. Baada ya Yesu kufa, rafiki fulani walichukua mwili wake na kuweka katika kaburi. Asubuhi alfajiri sana, Mariamu Magdalina akaenda karibu na kaburi, na aliona kwamba jiwe hilo au mwamba huo ulikuwa umesogezwa kando na kaburi, na akakimbia haraka kwenda kwa Petro na wanafunzi wengine, na akawambia o oh, wamechukua mwili wa Bwana na sijui wameweka wapi mwili wake. Na waliposikia hivi, wote wakakimbia mpaka kaburini. Na unajua walipata nini walipofika? Wakaona tu nguo na sanda, hawakuona mwili, ulikuwa umetoweka kabisa. Wanafunzi wakarudi, lakini Maria akawa amebaki pale analia na, na alipotazama kaburi tena akaona malaika wawili, na wakamuuliza, mwanamke, kwa nini unalia? Akamwambia, oh, wamechukua mwili wa Bwana wangu na sijui wamemuweka wapi. Kwa ghafla, Maria akageuka na kaona mtu anasimama, lakini hakujua alikuwa ni nani. Kisha huyo mtu alakamwambia Maria, Maria. Na mara moja Maria akajua kwamba alikuwa Yesu, na Yesu akamwambia, usinishike kamwe, kwa sababu sijafika kwa baba yangu, lakini nenda kwa ndugu zangu uambie na kwenda juu kwa baba yangu na baba yenu, Mungu wangu na Mungu wenu. Kisha Maria akakimbia kabisa kwenda kuambia wanafunzi kwamba alikuwa amemuona Bwana. Rafiki zangu Yesu anaishi hata leo. Mauti hayangemzuia. Sasa anakaa mkono wa kuume wa Baba Mungu. Na kazi yake ni kutuombea sisi.