Ya Yesu akafanya miujiza mingi baada ya ufufuo wake. Na siku moja alfajiri, alikuwa akisimama karibu na ziwa, na wanafunzi walikuwa wamejaribu kuvua samaki usiku kucha na hawakushika hata samaki moja. Na Yesu wakama, wakawambia, rafiki, je, mmeshika samaki yoyote? Na wakasema hapana. Na Yesu wakawambia, tupeni nyavu zenu upande wa kulia wa mashua na mtapata samaki. Walipofanya hivi wakashika, oh samaki wengi sana, hata wakashindwa kuvuta samaki kando ya ziwa. Ajabu ni kwamba wanafunzi hawakujua kwamba walikuwa wakizungumza na Yesu ili Yohana mmoja wao akasema, oh ni Bwana. Petro hakuweza kungojea ili mashua igezwe kando ya, ya, ya bahari ya ziwa, kwa hivyo akakimbia mara moja kukutana na Yesu. Yesu alikuwa amewasha moto na alikuwa akichoma samaki cha Yesu akawaambia wale, kwa sababu alijua kwamba walikuwa na njaa baada ya kujaribu kuvua usiku kucha. Walipomaliza kula, Yesu akamuuliza Petro, Petro mwana wa Yohana, je, unanipenda? Petro akamjibu, ndiyo Bwana, unajua kwamba mnakupenda. Yesu akamjibu, lisha kondoo zangu. Tena Yesu akamuuliza mara ya pili, Simoni Petro, je, wanipenda? Petro akasema kwa kusitasita, akasema ndiyo Bwana, unajua kwamba nakupenda. Halafu Yesu akamwambia, tunza kondoo zangu. Mara ya tatu tena, Yesu akasema, Simoni Petro, je, wanipenda? Ah, Petro akawa haelewi, akasema, oh, ndiyo Bwana, wajua kwamba nakupenda. Na mara tena, Yesu akamwambia, lisha kondoo zangu. Historia inatuambia kwamba Petro alikuwa ameteswa sana kwa sababu ya imani yake kwa Yesu. Mwishowe akasulubiwa msalabani kama Yesu, lakini akaomba kwamba awekwe miguu juu na kichwa chini, ili asiwe sawa na Mesiya wake alivyosulubiwa. Je, rafiki zangu, kama ni wewe, Yesu angekuuliza unanipenda, ulishe kondoo zangu, wewe ungesemaje? Ungempenda hata uache kila kitu umfuate?