Lakini baba yake akamwambia, mwanangu, wakati wote tumekuwa pamoja nawe, mali zote ambazo ninazo ni zako, na ni lazima tusherekee pamoja, kwa sababu huyu nduguoyo ambaye alikuwa amepotea, amekufa, sasa yu hai. Rafiki zangu, katika hawa ndugu wawili, wewe ni kama ndugu gani? Mwana mpumbavu ambaye alijua kwamba ametenda dhambi na ametubu, au wewe ni kama ndugu mkubwa ambaye aliona kwamba baba yake alimsamehe ndugu yake kwa koza lake, na sasa aliudhika kwa sababu ya hiyo? Sikiliza asemavyo Mungu katika Injili ya Kwanza ya Yohana mlango wa kwanza kifungu cha tisa: lakini tukiziungama dhambi zetu, basi Mungu ni mwaminifu na mwadilifu naye atatusamehe dhambi zetu na kututakasa na uovu wote. Rafiki zangu, huyu mwana mdogo, mwana mpumbavu, alitambua kwamba alikuwa amekosa, akamwendea baba yake, akamuomba msamaha na akasamehewa. Tunapomfanyia Mungu dhambi, ni lazima tumwendee na kuomba msamaha kutoka kwake. Simaanishi kwamba kuomba msamaha ni kuomba tu kwa mdomo bila kiroho.