Ya kumi na nane. Na wakati mwingine Yesu akazungumza kuhusu hadithi juu ya mtu mmoja aliyekuwa na rafiki yake na huyu rafiki yake akaja usiku wa manane akaanza kugonga mlango na huyu rafiki yake akamwomba tafadhali nimepata wageni wa ghafla usiku huu na ninaomba unipe mikate mitatu ili wakapate chakula sina chochote wa, chochote wakati huu lakini mwenye nyumba akamwambia ah nenda mbali usinisumbue usiku huu Huwezi kuona mlango umefungwa na watoto wamelala na wako kitandani sasa. Lakini rafiki yake akazidi kugonga mlango, hodi hodi, na mwishowe huyu mwenye nyumba akampa mikate aliyotaka, kwa sababu andele, aliendelea kusisitiza kugonga mlango. Kisha Yesu akasema, ombeni, nanyi mtapewa; tafuteni, nanyi mtapata; bisheni, nanyi mtafunguliwa, maana yeyote aombaye ya hupewa, atafutaye hupata na abishaye hufunguliwa. Mtoto akimwomba baba yake samaki, je, atampa nyoka badala ya samaki? Na kama akimwomba yai, je, atampa nge? Ninyi ingawa ni waovu mnajua kuwapa watoto wenu vitu vizuri, basi baba yenu wa mbinguni atafanya zaidi, atawapa Roho Mtakatifu wale wanaomwomba. Yesu anahusika katika kila kitu katika maisha yetu, si chakula tu au nguo, lakini anahusika hata maisha yetu ya kiroho. Wakati mwingine tukiomba Mungu tunafikiri kwamba Mungu atatupa kila kitu ambacho tunahitaji katika maisha yetu, lakini si kweli rafiki zangu. Mungu hawezi kutupa kitu ambacho anajua kwamba hakifai katika maisha yetu. Pengine labda unafikiri kwamba si kitu kibaya katika maisha yako, lakini yeye Mungu anajua kitu gani ambacho kinafaa na kitu gani ambacho hakifai katika maisha yetu, na atatupa kilicho kizuri kulingana na lengo lake. Kumbuka, ukimwomba Mungu, uulize mapenzi yake yafanyike.