Tazameni picha ya 20, pamoja na 21. Wakati fulani palikuwa na mpandaji aliyekwenda kupanda mbegu zake shambani, na wakati alipokuwa akipanda mbegu zake, mbegu zingine zilianguka njiani na zilikanyagwa na watu, ndege wakaja wakazila mbegu zile. Mbegu nyingine zikaanguka mahali ya palipokuwa na mawe mengi sana. Mbegu hizi zilikuwa, lakini hazikuwa na mizizi mirefu, na hivyo, kwa hivyo zikakauka. Mbegu nyingine zikaanguka katika miiba Hizi zilikuwa vizuri lakini, mwisho zikakabwa na miiba, zikafa. Mbegu nyingine zikaanguka kwenye udongo mzuri, na zikakuwa zikakua na zikazaa vizuri. Kisha Yesu akawaambia, kama kuna mtu ambaye ana masikio na asikie. Ingawa watu wanaona, hawaoni; wale wanaosikia, hawaelewi. Maana ya mithali hii: mbegu ambazo zilianguka njiani ni kama watu ambao wanasikia neno la Mungu, lakini shetani huja na kuchukua neno la Mungu kutoka mioyoni mwao, na hawawezi kuamini wala kuokolewa. Mbegu ambazo zilianguka katika miamba ni watu ambao hupokea neno la Mungu kwa furaha, lakini hawana mizizi ya kutosha kwenda chini. Kwa hivyo, wakati kuna matatizo maishani mwao, basi neno lile linapotea na mbegu ambazo zilianguka katika miiba ni kama watu ambao wanasikia neno la Mungu kwa furaha, lakini wanaendelea kufanya mambo yao ya kidunia, wanafurahia mambo ya kimwili, mambo ya anasa za ulimwengu huu. Lakini mbegu ambazo zinaanguka katika udongo mzuri ni wale ambao wanasikia neno la Mungu na kulipokea na kulifuata na kuliamini, na wanaendelea kudumisha neno la Mungu katika njia ya haki mpaka mwisho. Je, rafiki zangu, katika mbegu hizi aina nne na ardhi aina nne ni aina gani ya ardhi ambayo wewe unaangukia? Je, moyo wako ni kama barabara ngumu, au ni kama sehemu ya miamba mingi, au ni kama sehemu ya miiba mingi, au ni kama sehemu ya udongo mzuri wenye rutuba?