Mjambo tena, nashukuru tena, ninafuraha kwamba mmefika kusikia zaidi kanda zetu. Sanduku letu la posta ni Language Recording International, na ukiwa na maswali yoyote, tuko tayari kukusaidia ukituandikia. Na hiki ni kitabu cha sita. Picha ya kwanza. Mungu aliwaahidi watu wa Israeli kwamba siku moja angewatumia Mesiya, na huyo Mesiya ndiye angekuwa wa kuokoa katika dhambi zao. Watu walingojea sana, miaka mingi sana ikapita, ndipoza Yesu Kristo akazaliwa. Alizaliwa nabikira, na bikira na akakaa katika ulimwengu huu kwa miaka thelathini na mitatu. Yesu akasafiri kwenda mahali pengi sana kuhubiri neno la Bwana na akachagua watu kumi na wawili kuwa wafuasi wake, na akatumia muda mrefu sana kuwafundisha juu ya ufalme wa Mungu. Sikilizeni baadhi ya mafunzo yake katika Mathayo mlango wa tano: Heri walio masikini rohoni, maana ufalme wa mbingu ni wao. Heri walio na huzuni, maana watafarijiwa. Heri walio wapole, maana watairithi nchi. Heri wenye njaa na kiu ya kufanya atakavyo Mungu, maana watashibishwa. Heri walio na huruma, maana watahurumiwa. Heri wenye moyo safi, maana watamwona Mungu. Heri wenye kuleta amani, maana wataitwa watoto wa Mungu. Heri wanaoteswa kwa sababu ya kufanya atakavyo Mungu maana ufalme wa mbinguni ni, ni wao. Heri yenu ninyi, watu wakiwatukana, wakiwadhulumu na kuwasingizia kila aina ya uovu kwa ajili yangu.