Picha namba saba. Yesu alipenda watoto zaidi. Na siku moja, mama wengine walileta watoto ili wamuone Yesu, na walitaka Yesu aombee watoto wao na kuwabariki ngawa hivyo, wanafunzi walipowaona watoto wakija walijaribu kuwazuia ili Yesu asiwaombee na kuwabariki. Yesu alipoona wanafanya namna hii, kawaambia, hapana, waacheni waje kwangu. Kama watu wanataka kuwa wafuasi wazuri wa Mungu ni lazima wawe kama watoto wadogo. Lazima wajinyenyekeze na wawe na imani katika Mungu ili awasaidie. Lazima wawe kama watoto wadogo. Na wakati mwingine wafuasi wake wakamuuliza ni nani atakayekuwa mkuu katika ufalme wa Mungu? Na Yesu akamchukua mtoto mdogo akamweka mbele katikati ya wao, na Yesu akawaambia, kama watu wakitaka kuingia katika ufalme wa Mungu ni lazima wajifanye kama watoto wadogo Si lazima wajifikirie kwamba oh, wao ni watu wakubwa tena wenye heshima, kwa hivyo lazima wapewe nafasi za heshima katika ufalme wa Mungu. Hapana, wasijione kwamba wao ni wakubwa katika macho ya Bwana. Na wakitaka kuwa wakubwa, ni lazima wajifanye kama watoto wadogo, na mwishowe watakuwa wakubwa katika ufalme wa Mungu. Jua kwamba ni jinsi gani watoto wadogo wanavyoheshimu na, na kutii wazazi wao. Wana imani kuu katika mambo ambayo wanaambiwa na wazazi kwamba ni ya kweli. Na Mungu anatuambia lazima tutii na kuheshimu jinsi watoto wadogo wanavyoheshimu na, na kuwatii wazazi wao. Kama tuna shaka na tunahoji uwezo wa Mungu, basi hatuwezi kuwa waaminifu katika neno lake. Mungu aliwapenda watoto, kwa hivyo aliwatunza. Na alituambia kwamba tukiwa tunatunza watoto basi na sisi pia tunamtunza yeye vile vile. Tukiwatunza na kuwapotosha watoto kutokana na njia ya Mungu, Mungu atakasirika nasi sana sana.