Haya, tazameni picha namba kumi na moja. Wakati mmoja palikuwa na wasichana kumi waliongojea bwana na bibi harusi kufika. Ilikuwa ni usiku, kwa hivyo kila mmoja wao alibeba taa yake. Wasichana watano walikuwa wenye hekima na wakaleta taa zao pamoja na mafuta zaidi, lakini wengine taa watano walikuwa wapumbavu, hawakuleta mafuta ya kutosha zaidi. Wasichana wakangojea muda mrefu sana, kisha wakachoka, wakaenda kulala. Alafu usiku wa manane wakasikia mtu anapiga kelele, anagonga, amkeni, amkeni, hapa kuna kuja bwana harusi, amka, amkeni mapema mwende mkamlaki, mara moja, mara moja. Wasichana hao wakaamka, lakini was, wasichana wapumbavu watano wakaona taa zao zimezimika, na wakaomba wale wasichana werevu watano ili wawapatie mafuta yao, lakini wakasema, hapana, hatuwezi kuwapa mafuta yetu kwa sababu tuna machache tu ya kuweza ku kuangalia pamoja naye. Kisha wasichana watano wa pumbavu ili walazimu waende nje madukani kwenda kununua mafuta zaidi. Wakati walikuwa wameenda kununua mafuta yao, wasichana wale werevu walikuwa wamebaki warusi, mlango ukafungwa na hawakupata kupata nafasi kuingia tena. Lakini wasichana wa pumbavu watano walipofika na mafuta yao, wakapiga tufungulieni, tufungulieni lakini mtu katika mlango alisema, hapana, siwajui, siwajui, siwezi kuwafungulia, mwingie niendeni kabisa. Yesu anatuambia kwamba lazima tuwe tayari wakati wowote atakaporudi. Hatujui siku wala saa, kwa hivyo tunahitaji kujitayarisha. Wasichana watano wale walikuwa wenye akili, lakini wale watano wengine walikuwa wapumbavu. Je, wewe ni kama wasichana gani? Wale wapumbavu au wale werevu? Wasichana wapumbavu watano walipofika mlangoni walikuwa wamechelewa. Mlango ulikuwa umefungwa kabisa, na yule bawabu anayengojea mlango akawafukuza kwambia, nendeni zenu, siwajui, msiingie hapa hata kidogo. Rafiki zangu, mlango ulipofungwa hakukuwa nafasi ya pili tena. Yesu atakaporudi tena hakutakuwa na nafasi ya pili hata kidogo. Na hiyo ndiyo sababu lazima tuwe tayari wakati atakaporudi hapa ulimwenguni.