Haya, picha namba kumi na tatu. Mariko alikuwa mmojawapo wa rafiki za Yesu na aliandika mambo mengi sana juu ya Yesu, na tunaweza kusoma mambo haya katika maandiko matakatifu ndani ya Biblia. Na Mariko anaanza habari zake kwa kutumia jina la mtu mmoja aitwaye Yohana Mbatizaji. Litumwa na Mungu kama nabii maalum, Yohana alikaa peke yake katika jangwa. Lakini watu wengi sana wakaja ili kusikiliza anavyohubiri. Akasema, muwe tayari, Mesiya anakuja. Lazima mtubu na mwache dhambi zenu, kisha mtakuwa tayari kumpokea Mesiya. Watu fulani walitaka kumfuata Yohana, kwa hivyo akaamua kuwabatiza katika mto Yordani, na huu ulikuwa ni mfano kuonyesha kwamba walitaka Mungu awasamehe dhambi zao kwamba walitaka kuwa wafuasi kamili wa Yesu. Na Yohana akawaambia, "Baada yangu anakuja mwenye uwezo zaidi kuliko mimi, ambaye mimi sistahili hata kuinama na kuufungua kamba za viatu vyake. Mimi ninawabatiza kwa maji, lakini yeye atawabatiza kwa Roho Mtakatifu." Muda mfupi baada ya hii, Yesu akaja kwa Yohana na akamuuliza Yohana, "ambatize na Yohana akafanya hivyo. Na Yesu alipoanza kutoka majini, watu wakaona Roho wa Mungu akija juu ya Yesu na kuwa katika mfano wa njiwa. Sauti ikasikika kutoka mbinguni, "Wewe ni mwanangu mpendwa, nimependezwa nawe." Labda mnaweza kushangaa ni kwa nini Yesu alihitaji kubatizwa. Nafikiri ni kwamba Yesu alikuwa anajaribu kuonyesha watu kwamba wakati huu ndipo ulikuwa wakati wake kuanza kufanya kazi ya Mungu. Wakati wote mpaka huu alikuwa kimya kabisa, na nadhani kwamba Yesu alitaka kutuonyesha kwamba wakati tunapobatizwa ndipo wakati wa kuonyesha kwamba tumekubali kumfuata kikamilifu. Je, mtafanyaje, rafiki zangu?