Namba 14. Baada ya Yesu kubatizwa, alianza kuhubiri. Akasema, Wakati umetimia na ufalme wa Mungu umekaribia, tubuni na kuiamini habari njema. Na alipokuwa akipanda Ziwa Galilaya, akaona watu fulani ambao alikuwa anawajua. Petro na Andrea walikuwa ni ndugu na walikuwa wavuvi. Na walikuwa wakitupa nyavu zao ziwani ili kuvua na Yesu akawaambia, nifuateni na nitawafanya wavuvi wa watu. Mara moja wakaacha nyavu zao na kumfuata Yesu. Na Yesu akachagua watu kumi na wawili kuwa wafuasi wake. Hao watu kumi na wawili waliochaguliwa na Yesu wakamfuata na wakajua mambo mengi kuhusu Mungu Baba, Mungu Mwana na Mungu Roho Mtakatifu. Na akawaambia kuwa yeye ndiye aliyekuwa Mwana wa Mungu na angekufa msalabani kwa ajili ya dhambi zao na tena baada ya siku tatu tu angefufuka kutoka kwa kifo. Na akatumia muda wake mrefu zaidi kuwafundisha ili wangeweza kufundisha watu wengine. Leo Yesu anataka watu kuwa wafuasi wake kama tayari umetubu dhambi zako na umempa maisha yako, basi uko tayari kuwa mfuasi wake. Yesu akawambia kwamba mkitaka kuwa wafuasi wangu, basi lazima mwache kujipendeza nyinyi wenyewe. Haya, sikilizeni Mariko mlango wa nane, kifungu cha 34, hadi 38. Kama mtu yeyote anataka kuwa mfuasi wangu, lazima ajikane mwenyewe, achukue msalaba wake anifuate. Maana mtu anayetaka kuyaokoa maisha yake mwenyewe atayapoteza, lakini mtu atakayepoteza maisha yake kwa ajili yangu na kwa ajili ya injili atayaokoa. Je, kuna faida gani mtu kuupata ulimwengu wote na kuipoteza roho yake? Ama mtu atatoa kitu gani badala ya roho yake? Mtu yeyote katika kizazi hiki kiovu na kisichomjali Mungu, anayenionea aibu mimi na mafundisho yangu, mwana wa mtu atamuonea aibu mtu huyo wakati atakapokuja katika utukufu wa Baba yake pamoja na malaika watakatifu.