Namba 15. Wakati fulani palikuwa na mtu aliyekuwa na ugonjwa wa ukoma. Siku hizo hakukuwa na dawa za kuitibu ugonjwa huu, na kama mtu alikuwa na ukoma, watu wote wangemwacha na kukimbia mahali mbali, kwa sababu wangeogopa, wangeambukizwa na ugonjwa huo. Na huyu mtu aliyekuwa na ukoma akaja kwa Yesu, akampigia magoti na kumwambia, uh, ukitaka waweza Yesu akamwonea huruma, akamwambia, ninataka pona. Na Yesu akamwambia asimwambie mtu yeyote, lakini ajionyeshe kwa mkuhani. Lakini mtu huyu hakufanya jinsi alivyoambiwa na Yesu, kwa hivyo akaenda, akatangaza kwa kila mtu habari hii. Na Yesu angeweza kufanya miujiza hii kwa sababu yeye ni Mungu. Je, rafiki zangu, nikikuuliza kwamba una ugonjwa wa ukoma, utanijibuje? Labda unasema, "Nini? Unafikiri nina ukoma?" Kweli, hiyo siyo lengo langu rafiki zangu. Je, ulijua kwamba ukoma ni kama dhambi? Ukoma ni ugonjwa ambao unakula mwili. Na dhambi ni ugonjwa ambao unakula roho. Tusipopata dawa kamili ya kutibu ukoma, tutakufa bila shaka na tusipopata ugonjwa wa dhambi tutakufa kiroho milele na milele. Aya, sikilizeni sasa, Waroma, mlango wa sita, kifungu cha 23. kwa maana mshahara wa dhambi ni kifo, lakini zawadi anayotoa Mungu ni uzima wa milele katika kuungana na Kristo Yesu bwana wetu. Dhambi inatutenga na Mungu, lakini Yesu alipokufa msalabani, malipo ya dhambi zetu ilifanywa na ilituleta katika ushirika pamoja na Mungu. Je, umekubali na kuipokea malipo haya kwa wewe mwenyewe, rafiki zangu?