Namba sita. Yesu alikuja katika mji wa Kapernaumu. Na watu waliposikia kwamba amefika, wengi sana wakaja kumsikiliza neno lake. Na walikuwa wengi hata kukakosekana nafasi ya watu katika nyumba ambapo Yesu alikuwamo. Walikuwa wengi hata kwamba wengine waliweza kusimama nje ili mradi tu wasikilize neno la Yesu. Watu wanne wakaja ambao walikuwa wakimbeba mtu mmoja aliyepooza, na walitamani sana Yesu kumponya huyu rafiki yao, lakini hawakuweza hata kufika karibu na lango. Lakini walikuwa wameamua wamuone Yesu, na walipanda juu ya dari, wakatoboa tundu, tundu tu la kutosha kumleta huyu mtu ashuke mpaka chini, Yesu alipokuwapo. Na Yesu alipoona imani ya hao watu wanne ilikuwa kuu, akasema kwa huyu mgonjwa Rafiki yangu, mwanangu, dhambi zako zimesamehewa. Baadhi ya viongozi wa dini waliokuwapo hapo wakasema, kwa nini Yesu anatumia maneno haya? Anafukuru. Hakuna mtu ambaye anaweza kusamehe dhambi isipokuwa Mungu peke yake. Na Yesu alijua walikuwa wakifikiria nini mioyoni mwao, akawaambia, mbona mnawaza hivyo mioyoni mwenu? Ni lipi lililo rahisi zaidi kumwambia mtu huyu aliyepooza umesamehewa dhambi zako, au kumwambia inuka, chukua mkeka wako utembee? Nataka mjue kwamba mwana wa Mungu ana mamlaka ya kusamehe dhambi. Na Yesu akamwambia huyo aliyepooza, simama, chukua mkeka wako na uende zako. Watu wakashangaa sana na akaanza kumsifu Mungu kwa sababu walikuwa hawajaona jambo kubwa kuliko hili. Rafiki zangu, Yesu ana mamlaka makuu na tena ana uwezo mkubwa katika nchi na katika mbingu kwa sababu yeye ni Mungu.