Tazameni picha namba kumi na saba. Siku moja, siku ya Sabato, Yesu akawa katika hekalu na palikuwa na mtu aliyekuwa na mkono uliopooza pale, na baadhi ya viongozi wa dini waliokuwa pale walikuwa wakamtazama Yesu, na walitaka kuona kama wangeweza kumshtaki katika kuvunja sheria zao, na sheria hii ilikataza wasifanye kazi yoyote siku ya Sabato. Yesu akamwambia mtu aliyepooza mkono, "Inuka." Kisha akawauliza je, ni halali siku ya sabato kutenda jambo jema au kutenda jambo baya, kuokoa maisha au kuua? Lakini kila mmoja alinyamaza kimya, hawakuwa na jibu. Yesu aliona mioyo yao migumu na akamwambia huyo mtu, nyosha mkono wako, na mara mkono wake ukapona. Na viongozi wa dini hawakupenda hivi. Walienda nje na kuanza kumpanga njama za kumuua Yesu. Je, unafikiri nini juu ya viongozi hao wa dini? Je, unafikiri kwamba viongozi hao wa dini walimuhurumia huyu mtu aliyekuwa na mkono wa kupooza? Pana, si fikiri hivyo. Jambo kubwa sana ambalo walifikiria lilikuwa ni kumshtaki Yesu. Rafiki zangu, lazima tuonyeshe upendo pamoja na kuwahurumia watu wengine. Wakati mwingine tumejazwa akilini na mawazo ya sheria nyingi sana za kanisa, hasa tunasahau kwa nini tunakwenda kanisani. Rafiki zangu, sheria hizi, au amri hizi ambazo zimetungwa na binadamu, kama hazikutungwa na Mungu, basi hazina maana hata kidogo.