Sasa tazameni picha namba kumi na nane. Yesu alikuwa anafundisha watu wengi karibu na ziwa Galilaya. Usiku ule, akawaambia wafuasi wake, twendeni tuvuke upande mwingine wa ziwa. Na Yesu alikuwa amechoka sana baada ya kufundisha watu kwa siku nzima, na alipoingia kwenye mashuani akaanza kulala, na baada ya muda mfupi dhoruba kubwa sana ikaja na maji yakawa mengi zaidi hata mashua ikaonekana kama itazama itazama. Wafuasi ambao walikuwa ni wavuvi walijua kwamba dhoruba hili lilikuwa kubwa na baya zaidi, na wakaanza kupiga kelele, mwalimu, mwalimu, hujali kama tutakufa? Na Yesu akaamka akamwambia mawimbi pamoja na dhoruba, nyamaza, na wimbi likakoma na kila kitu kikawa shwari kabisa. Na Yesu akawauliza wafuasi wake kwa nini mnaogopa? Hamuna imani ya kutosha? Wakaulizana wenyewe kwa wenyewe, ni nani huyu ambaye hata mawimbi yanamtii? Je, nyinyi? Je, rafiki zangu, Yesu ni yule yule wakati huu vile alivyokuwa zamani pia. Je, imani yako iko wapi katika Mungu? Wakati mambo yanaenda kombo, je, unaanza kuhangaika kama wafuasi walivyofanya wakati wa Yesu? Au una imani kwamba Mungu anatawala kila kitu?