Tazameni picha namba kumi na tisa. Kila mahali Yesu alipokwenda, watu wengi sana walimfuata. Wakati mmoja, mtu mmoja akaja na kumpigia magoti mbele yake. Mtu huyo alikuwa anaitwa Jairo na alikuwa mmoja wa viongozi wa dini. Jairo akamwambia Yesu, o oh, binti yangu mdogo anakufa. Tafadhali njoo, tafadhali twende nyumbani ukamuone. Na uweke mkono wako juu yake ili aweze kupona. Na Yesu akakubali akaenda pamoja naye, na watu wengi wakamfuata Yesu. Palikuwa na mama mmoja ambaye alikuwa ametokwa na damu kwa miaka kumi na miwili. Alikuwa ameenda kwa madaktari wengi sana, lakini hakuna mmoja hata katika madaktari hao aliyeweza kumponya. Kwa hivyo akajifikiria mwenyewe, nikigusa tu vazi lake najua nitapona bila shaka, na akamfuata Yesu kwa kunyemelea polepole pole, ingawa watu wengi walikuwa wanafika pale, akajipenyeza akagusa vazi la Yesu na wakati ule ule akapona. Alifanya hivi kwa njia ya kutulivu sana, kwa hivyo hakuna mmoja aliyemtambua hata kidogo. Lakini mara moja Yesu akatambua kwamba nguvu zake fulani zilikuwa zimemtoka. Kisha Yesu akageuka akauliza, ni nani amegusa nguo yangu? Au oh, palikuwa na watu wengi sana walimzingira Yesu. Kwa hivyo wafuasi wake wakashangaa sana, kwa nini Yesu anauliza swali kama hilo? Lakini Yesu akaendelea kutazama kando na kando, nani alikuwa amefanya hivi. Halafu huyo mama akapiga magoti mbele ya Yesu, akaanza kutetemeka kwa woga zaidi. Yesu akamwambia huyo mama, binti, imani yako imekuponya. Enenda kwa amani na uwe huru katika ugonjwa wako. Je, rafiki zangu, mnafikiri kwamba Yesu hakujua kabisa ni nani aliyemgusa? Yesu alijua, lakini alitaka huyo aliyemshika ajitambue na kukiri juu ya kile kitu alikuwa amefanya. Hakuna chochote ambacho tunaweza kuficha kutoka kwa Yesu, rafiki zangu. Tunaweza kufikiri kwamba hawezi kujua na kutambua mawazo yetu, lakini anafanya hivyo. Mungu anajua mambo yote, yuko kila mahali na ana uwezo wote kupita uwezo wote.