Tazameni picha namba ishirini. Na wakati Yesu na kundi lake walipokuwa wakisafiri kwenda kwa nyumba ya Jairo, wanaume fulani wakaja kwake na kumwambia, binti yako tayari amekwisha kufa, usimsumbue mwalimu kwa njia yoyote ile. Lakini Yesu akawambia, msiogope, mumwamini tu. Kisha Yesu akawaambia wafuasi waliokuwa wakimfuata wakome wasimfuate tena, na akawachukua Petro, Yakobo na Yohana peke yake pamoja naye. Na walipofika katika nyumba ile, wakasikia vilio vingi sana vya watu kwa huzuni. Na Yesu akawauliza, kwa nini kulia huku? Mtoto hajafa, analala tu. Lakini wakamchekelea Yesu tu kwa mzaha. Alafu Yesu akawaambia watu watoke nje ya nyumba, na akawachukua Jairo, mke wake pamoja na wafuasi wake watatu katika chumba ambako huyo msichana alikuwa amelala, na akamshika huyo binti mkono, akamwambia, msichana mdogo, amka. Na wakati ule ule msichana akamka na akaanza kutembea. Yesu akawaambia basi, wampe huyo msichana chakula ale zangu tunaweza kujifunza nini kutoka katika somo hili kwanza? Yesu ana uwezo wa kufufua wafu. Hili ni jambo ambalo mtu yeyote mwingine hawezi kufanya, wala hakungekuwa na mtu yeyote kabla ambaye aliweza kufanya hivi. Labda watu wengi wamesema kwamba wameweza kufufua watu kutoka kifoni, lakini huu ni uongo mtupu. Ni Yesu peke yake tu anaye uwezo wa kufufua wafu. Jambo la pili ni kwamba wakati mwingine tunaogopa kufa. Lakini kama sisi ni Wakristo kweli, hatuna haja ya kuogopa kifo. Imani yetu na tumaini letu yote yako katika Yesu Kristo. Na tukifa tutakwenda kuishi pamoja na Yesu katika mbingu.