Picha namba 24. Yesu akawachukua Petro, Yakobo na Yohana wakaenda mlimani kuomba. Na walipokuwa wakirudi, waliwaona watu wengi sana wanabishana. Watu walikuwa wakigombana na kubishana na wafuasi pamoja na viongozi wa dini. Na walipomuona Yesu, wakamkimbilia ili kumsalimia. Yesu akamwambia, Ni nini mnabishana juu yake? Hapo mtu mmoja katika ule umati wa watu ukamjibu, Mwalimu, nimemleta mwanangu kwako, ana pepo aliyemfanya kuwa bubu. Kila mara anapomvamia humwangusha chini na kumfanya atokwe na povu kinywani, akisaga meno na kuwa mkavu mwili wote. Niliwaomba wanafunzi wako wamtoe huyo pepo, lakini hawakuweza. Yesu akawaambia, enyi kizazi kisicho na imani Nitakaa nanyi mpaka lini? Nitawavumilia mpaka lini? Mleteni kwangu. Na kisha wakamleta huyo kijana kwa Yesu, na pepo mchafu alipomuona Yesu, akamtupilia mbele huyu kijana chini, na kijana akaanza kujitupa huku na huku na kutoa povu mdomoni mwake. Na Yesu akamuuliza babake, ni kwa siku ngapi huyu kijana amekuwa hivi? Naye akamjibu tangu utotoni wake na mara nyingi pepo huyo anamwangusha motoni na majini ili amwangamize kabisa. Basi ikiwa waweza utuhurumie na kutusaidia. Na Yesu akamwambia, eti ikiwa waweza, mambo yote yanawezekana kwa mtu aliye na imani. Na mara moja baba akaanza kusema, ah, ndiyo ninaamini, ninaamini, una uwezo wa kufanya hivi, unisaidie nishinde kutuamini kwangu. Na Yesu akaona watu wanamkimbilia, na akaamuru huyu pepo mchafu amwache huyu kijana. Baada ya hili tukio, wafuasi wa Yesu akamuliza kwa nini wao hawangeweza kumtoa huyu pepo mchafu kutoka kwa kijana, na Yesu akawajibu akasema kwamba kazi kama hii inatokana na kuomba kwingi na imani Wakati mwingine wewe ni kama huyu baba. Huyu kijana anaanza kulia na kusema o oh, ndiyo ninaamini, ninaamini lakini unisaidie, ili niache kutuamini kwangu. Je, huyu mtu anasema nini? Kwa ukweli, nafikiri kitu alichokuwa akisema ni, ni kwamba katika kichwa chake aliamini, lakini katika moyo wake hakuamini. Bado alikuwa na mashaka tu katika fikira zake. Je, rafiki zangu, wakati mwingine nyinyi mko namna hii? Nafikiri hivyo. Nafikiri wo, sisi sote tuko namna hiyo. Huyu baba alimuuliza Yesu kwa ukweli amsaidie kuamini katika kichwa chake pamoja na katika roho yake. Kumbukeni, hakuna jambo lolote lisilowezekana kwa Mungu.