Sasa tazameni picha namba mbili. Baada ya Naamani kuondoka katika nyumba ya Elisha, watumishi wake wakaja na wakamwambia, baba, kama nabii akikwambia ufanye kitu kingine ambacho ni kigumu, ungeweza kufanya, ama sivyo? Na sasa kitu ambacho amekwambia sasa ni rahisi zaidi, sema tu kwamba uoge mara saba na utapona. Naamani akawasikiliza na akaenda kuoga mara saba katika mto wa Yordani. Na unajua kwamba kitu gani kilitendeka? Ugonjwa wa ukoma ukaondoka kabisa. Oh, Naamani akafurahi sana sana na akaenda kwa nyuma Elisha ili kumpa zawadi zake, lakini Elisha akamwambia, hapana, hangeweza kupokea zawadi hizo. Naamani alikuwa mtu mkuu na kila mtu alimheshimu zaidi, na hata mfalme wa Shamu akamheshimu sana, lakini hangekwepa kutopata ugonjwa huo wa ukoma kama mtu yeyote. Na Naamani lazima alikuwa mtu mzuri, hata akaweza kusikiliza watumishi wake wanamwambia kitu gani. Kama angekuwa mtu ambaye ana kiburi, hangeweza kufanya hivi. Pia lazima ilionekana kwamba yeye alikuwa mtu wa imani kuu, hata akaweza kumsikiliza nabii Elisha Je, ingekuwaje kama mtu angekwambia una ukoma na uende ukaoge katika mto wa Tana mara saba ungefanyaje? Ah, baadhi yetu wengi tungesema ah, huyu mtu ana wazimu, ana kichaa huyu. Lakini Naamani aliamini kwamba nabii Elisha alikuwa nabii wa Mungu, na chochote ambacho Elisha angesema kingekuwa kweli. Kwanza Naamani hakuamini, lakini baada ya watumishi wake kumwambia aliamini ingawa Naamani angekuwa na imani kuu, lakini bila kusikiliza na kufuata mashauri ya watumishi wake na kuamini, hangeweza kufanya haya. Sikilizeni neno la Bwana kutoka katika kitabu cha Yakobo mlango wa pili kifungu cha 26: basi kama vile mwili bila roho umekufa, vivyo hivyo imani bila matendo imekufa.