Picha namba tatu. Basi baada ya hii, Mfalme Shamu akaenda kupigana na jeshi la Waisraeli. Hii ilimkasirisha mfalme sana, hata akafikiria kwamba kulikuwa na mtu mmoja ambaye alimsaliti. Na mmoja wa maofisa wake akamwambia kwamba ilikuwa alikuwa ni Elisha ambaye ni nabii wa Mungu ndiye aliyekuwa akitoa siri hizo nje. Kwa hivyo mfalme akatuma watu wake kwenda kumtafuta na kumleta Elisha. Waliambiwa kwamba Elisha alikuwa katika Dodothani, kwa hivyo usiku huo wakaenda wakazungusha kijiji hicho, na asubuhi hiyo mtumishi wa Elisha akamka na akashangaa sana, akaona majeshi na magari ya majeshi kila mahali wamezunguka mji huo. Akakimbilia na kumwambia Elisha, o oh, bwana, tutafanya nini? Tutafanya nini? Elisha akamwambia, usiogope, kwa maana walio pamoja nasi ni wengi kuliko walio pamoja nao. Labda mtumishi hakuweza kuamini, kwa hivyo Elisha akaanza kuomba Mungu, fungue macho yake ili aweze kuona, na kisha Mungu akafungua macho yake, na akaona farasi na magari ya moto yamezunguka Elisha, na hawa walikuwa ni wanajeshi wa Mungu kutoka mbinguni. na mtumishi wa Elisha akashangaa sana kuona umati mkubwa wa majeshi kwa macho yake. Walikuwa na wanajeshi wengi sana hata kutoweza kutoroka, lakini jibu la Elisha lilikuwa lipi? Wale walio nasi ni wengi kuliko wale walio nao. Je, rafiki yangu, wakati mwingine umefikiria kwamba adui ni mkubwa zaidi na ana uwezo zaidi kukushinda? Kumbuka kwamba ukiwa na Mungu upande wako, basi una zaidi kuliko yule adui yako.